head prakardsod

ผู้เขียน หัวข้อ: รถรับจ้าง เชียงใหม่รับจ้างขนของในจังหวัดเชียงใหม่ทุกชนิดไม่แพงจนเกินไป  (อ่าน 120 ครั้ง)

siritidaphon

• Sr. Member
ขนส่งรถรับจ้างเชียงใหม่ของเราไม่ได้มีไว้เพียงแค่ให้บริการรับจ้างขนของเท่านั้น เรายังมีให้คำแนะนำ สำหรับ คนที่เดินทางมาจังหวัดเชียงใหม่ ไม่ใช่คนเชียงใหม่โดยกำเนิด ต้องการที่จะมาเที่ยว ไม่รู้ว่าที่พักรีสอร์ทที่ไหนราคาถูกและดี จะไปเที่ยวที่ไหนดีถ้าอยู่เขตนี้ แน่นอนว่า หากท่านต้องการข้อมูลคำแนะนำท่านก็สามารถกดมาที่เบอร์โทรนี้ได้เรายินดีให้บริการท่าน โดยไม่คิดเงินอย่างแน่นอน เราอยากให้ท่านมาเที่ยวจังหวัดเชียงใหม่ด้วยความสุขใจสบายใจและมีเงินเหลือ ไม่แพงจนเกินไปผู้นำด้านงานบริการ รถรับจ้างขนของจังหวัดเชียงใหม่ มีข้อมูลที่จะแจ้งข่าวเรื่องงาน ขนส่งสินค้า ขนย้ายของ ขนย้ายบ้าน ขนส่งสินค้าทางการเกษตร ย้ายเฟอร์นิเจอร์ และงาน รับจ้างขนของ ในจังหวัดเชียงใหม่ทุกชนิด สำหรับลูกค้าที่ต้องการจะย้ายที่อยู่ ย้ายงานไปจังหวัดเชียงใหม่ หรือ เข้ามาอยู่ในเชียงใหม่ ยังนึกไม่ออกว่าจะใช้รถรับจ้าง แบบไหนดี เราจึงขอแจ้งรถรับจ้างที่เราให้บริการดังนี้

1. รถกระบะรับจ้าง แบบตอนเดียว และแบบแค็บ

1.1 รถกระบะคอกสูง มีผ้าใบคลุม

1.2 รถกระบะตู้ทึบ

2. รถ6ล้อรับจ้าง ขนาด เล็กยาว 5 ม. ขนาดกลาง ยาว 5.5-6 ม. ขนาดใหญ่ 6.5-7.2 ม

2.1 รถหกล้อคอกสูง มีผ้าใบคลุม

2.2 รถหกล้อตู้ทึบ

3. รถสิบล้อรับจ้าง

3.1 รถสิบล้อคอกสูง มีผ้าใบคลุม

3.2 รถสิบล้อตู้ทึบ

รถรับจ้าง เชียงใหม่รับจ้างขนของในจังหวัดเชียงใหม่ทุกชนิดไม่แพงจนเกินไป อ่านบทความเพิ่มเติมคลิ๊กที่นี่ https://www.rodrubjang-youservice.com/