head prakardsod

ผู้เขียน หัวข้อ: บอกลาปัญหาผมร่วง กับ 2 คู่หูสุดปัง  (อ่าน 50 ครั้ง)

bambybiby

• Newbie
  • *
บอกลาปัญหาผมร่วง กับ 2 คู่หูสุดปัง
« เมื่อ: วันที่ 28 มิถุนายน 2024, 17:34:46 น. »
บอกลาปัญหาผมร่วง กับ 2 คู่หูสุดปัง 8)

ใครผมขาดหลุดร่วงบ่อย ๆ ทั้งจากเคมีและปัญหาที่เรื้อรังมานาน บอกเลยค่ะว่ามีคู่หูจากแบรนด์ Vichy ทั้งแชมพูและเซรั่มมาแนะนำ ยิ่งใช้คู่กันยิ่งส่งเสริมกันสุด ๆ ช่วยให้ทั้งหนังศรีษะแข็งแรง และเส้นผมแข็งแรง บอกลาผมขาดหลุดร่วงเป็นกำมือตอนสระผมไปได้เลย แบรนด์นี้ผลิตภัณฑ์เริดทุกตัวจริง ๆ ค่ะ ต้องลองสักครั้งแล้วจะติดใจแน่นอนค่ะ

มากันที่ตัวแรกเลยค่ากับเซรั่มตัวช่วยเรื่องผมบาง https://www.vichy-th.com/all-products/haircare/densi/dercos-densi-solutions-hair-mass-recreating-concentrate สำหรับคนที่มีปัญหา ผมลีบผมบาง หลุดร่วงและขาดง่าย ตัวนี้ถูกคัดกรองอย่างมีประสิทธิภาพสำหรับคนแพ้ง่ายด้วยค่ะ เพราะว่าเป็น สูตร SILICONE FREE, PARABEN FREE, COLORANT FREE มาพร้อมกับ 3 สเต็ปเพิ่มความหนาให้กับผม ทั้งเพิ่มความหนา คืนวอลลุ่ม บำรุงผมศรีษะ การันตีผมดูหนาขึ้นภายใน 6 สัปดาห์ กับผลลัพธ์สุดจึ้งพิสูจน์แล้วว่าผมใหม่ดูหนาขึ้นกว่าเดิม และมีวอลลุ่ม สร้างฟาร์มผมได้ง่าย ๆ ที่บ้านกับผลิตภัณฑ์ขาก Vichy ไม่ลองถือว่าพลาดแล้วค่ะนาทีนี้ ต้องไปตำด่วน แล้วจะเห็นผลลัพธ์สุดจึ้ง ยิ่งใช้คู่กับแชมพูจะเห็นผลเร็วแบบทันตาเลยค่า

มากันต่อที่คู่หูแชมพูลดผมร่วง https://www.vichy-th.com/all-products/haircare/densi/dercos-densi-solutions-hair-mass-recreating-concentrate ก่อนจะบำรุงด้วยเซรั่ม ตัวนี้เหมาะสำหรับสาวๆ หนุ่ม ๆ คนไหนที่่มีปัญหาผมร่วงไม่หายสักทีต้องมาฟังทางนี้เลยค่ะ เห็นผลจริง แถมปลอดภัยต่อหนังศรีษะอีกด้วย แชมพูตัวนี้มีชื่อว่า Dercos Energy+ Aminexil เป็นแบรนด์จาก Vichy ที่สำคัญเเชมพูตัวนี้ยังมีสาร Aminexil ช่วยจัดการปัญหาผมหลุดร่วงได้อย่างตรงจุด มีทั้ง AHA และ Niacinamide ช่วยผลัดเซลล์ผิวหนังศีรษะที่ตายเเล้ว ทำให้หนังศีรษะกลับมาเเข็งเเรงลดปัญหาของผมขาดหลุดร่วงนั่นเอง พร้อมทั้งเพิ่มความชุ่มชื่นอีกด้วย นอกจากนี้ยังมี Vitamin E ช่วยปกป้องเส้นผมจากมลภาวะต่างๆ คุณสมบัติขนาดนี้ แถมใช้แล้วเห็นผลต้องไปลองแล้ว อย่าพลาดกันนะคะ ถือเป็นไอเท็มเด็ดเรียกได้ว่าเป็นยาสามัญประจำบ้านสำหรับทุกคนที่มีปัญหาผมขาดหลุดร่วงเลย